Chào mừng bạn đến với diễn đàn Sinh Viên Nha Trang
Bạn cần đọc và chấp nhận đồng ý theo Điều Khoản Đăng Ký Diễn Đàn khi đăng ký.
câu chuyện của tôi 221368,xcitefun-welcome
Bạn cần đọc và chấp nhận đồng ý theo Điều Khoản Đăng Ký Diễn Đàn khi đăng ký.
câu chuyện của tôi 221368,xcitefun-welcome
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Mỗi ngày 1 niềm vui.
chào mọi người. WEllcome to SV NHA TRANG .
Những Tin Tức Quan Trọng Nhất Của Diễn Đàn Sẽ Được Cập Nhật Tại 4Rum
Tuyển MOD- BQT diễn đàn
click chữ ĐĂNG NHẬP tại khung CHATBOX để Chat online cùng các thành viên trên Diễn Đàn
Yêu lắm nơi này…cho bao nhiêu yêu thương ta trao nhau Yêu lắm nơi này…từng ngày rộn ràng trôi qua mau Yêu lắm những gì…nhẹ trôi êm đêm Yêu lắm nơi này…cho bao nhiêu yêu thương anh trao em Yêu lắm nơi này...từng ngày rộn ràng trôi qua thêm Và gửi lời yêu lắm ôi quê hương Việt Nam
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] Tây Vương Nũ Quốc (nhoxpanhU thể hiện) Wed Dec 07 2011, 21:16
[�] [THÔNG BÁO] OFFLINE ĐỢT 1 CÙNG SVNHATRANG TẠI NHA TRANG Mon Dec 05 2011, 12:42
[�] cuộc thi điều khiển voi Mon Dec 05 2011, 00:04
[�] Thông Báo Tuyển Mod và Smod Mới Của Diễn Đàn. Sun Dec 04 2011, 23:40
[�] là người đàn ông bản lĩnh phải:..... Sun Dec 04 2011, 21:19
[�] im lặng là vàng Sun Dec 04 2011, 21:02
[�] bệnh tâm thần... Sun Dec 04 2011, 21:00
[�] gài hàng ko dính Sun Dec 04 2011, 20:58
[�] facebook là đây Sun Dec 04 2011, 20:57
[�] fê rượu Sun Dec 04 2011, 20:52
[�] VN vô đối.... Sun Dec 04 2011, 20:45
[�] tiền......ví Sun Dec 04 2011, 20:43
[�] sự vô cảm tàn nhẫn trong xã hội Sun Dec 04 2011, 20:42
[�] Hình ảnh buổi tổng duyệt văn nghệ chào mừng 20/11 Sun Dec 04 2011, 20:37
[�] Nữ sinh đánh bạn ngất gục tại chỗ Sun Dec 04 2011, 20:32

câu chuyện của tôi

Go down 
Tác giảThông điệp
peheont
Pro Member
Pro Member
peheont

câu chuyện của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: câu chuyện của tôi   câu chuyện của tôi EmptyFri Nov 18 2011, 16:56

câu chuyện ấy bắt đầu từ cái này
một mùa hè nóng bức đầy nắng chói chang, tôi tình cờ nhận được điên thoiaj của người ấy, nhưng tôi chưa hề biết anh là ai cả.
một ngày nọ anh ngỏ lời yêu tôi và đã làm cho con tim tôi bất chợt nhảy múa trong tôi, và bắt đàu từ ngày ấy tôi với anh là của nhau.
ngày tháng trôi qua tôi và anh đã dần nhận ra điều mà chúng tôi hằng mong đợi, nhưng....nhưng thật không may ông trời trớ chêu và
nhẫn tâm đưa hai chúng tôi đi dến một nơi mà không ai trong chúng tôi biết đến, chúng tôi đã thất lạc nhau và khi tôi gặp lại anh thì anh
đã bên ngưới để tôi bơ vơ một nới tôi chẳng có ai gọi là thân thuộc cả. nó là một cơn ác mộng tưởng chừng không bao giờ xảy ra, nó thật là khủng khiếp
và đáng sợ
anh đến với tôi quá ngọt ngào, quá êm đềm, tôi đã yêu..yêu hết tất cả con tim mình nhưng rồi chỉ với một lời "chia tay" anh đã vội ra đi bỏ lại một mình tôi.
đối với anh lời chia tay đê dàng đến vậy, nhưng đối với tôi đó lại là một sự mất mác lớn nhất mà tôi không bao giờ dám nghĩ tới cả. có phải tôi đã quá ngu ngốc và đã tự mình đưa mình vào mà không biết cách nào thoát ra được.
đúng là trong tinh yêu ai cũng mù quáng cả và đôi khi chinh nó đã tự giết chết bản thân của mình. tôi đã tự nhốt mình sâu trong sự tối tăm của cái gọi la "tinh yêu chết chóc" của chính mình, khoảng thời gian đó tôi đánh mất rất nhiều nhưng đổi lại tôi chỉ nhận lại đau thương. đến bây giờ tôi căm thù và chán ghêt caí được gọi là " tình yêu".
thời gian dần trôi, nỗi đau đó cũng đã vơi bơt đi phần nào. tôi đau bắt đầu tìm lai được cái mà thứ tôi đã chờ đọi đó la người bạn yêu quý của minh hhihihihi đố các bạn biết la ai đó???????????
trao giai cho bat cứ ai tra lời được la một nụ hôn nhé hihihihihihhi

câu chuyện của tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang